Lịch thi đấu trực tiếp thể thao mới nhất hôm nay 17/3 và rạng sáng 18/3 được cập nhật sớm nhất trên Báo điện tử VTC News.
Lịch thi đấu Premier League
- 03h00 ngày 18/03: Nottingham Forest vs Newcastle
Nottingham Forest chạm trán Newcastle tại Premier League
Lịch thi đấu La Liga
- 03h00 ngày 18/03: Valladolid vs A.Bilbao
Lịch thi đấu Serie A
- 00h30 ngày 18/03: Sassuolo vs Spezia
- 02h45 ngày 18/03: Atalanta vs Empoli
Lịch thi đấu Bundesliga
- 02h30 ngày 18/03: Gladbach vs Bremen
Lịch thi đấu Ligue 1
- 03h00 ngày 18/03: Lyon vs Nantes
Lịch thi đấu Serie B
- 02h30 ngày 18/03: Palermo vs Modena
Lịch thi đấu VĐQG Bỉ
- 02h45 ngày 18/03: Cercle Brugge vs Genk
Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha
- 03h15 ngày 18/03: Santa Clara vs Rio Ave
Lịch thi đấu VĐQG Argentina
- 07h00 ngày 18/03: Union vs Racing Club
Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- 00h00 ngày 18/03: Konyaspor vs Galatasaray
Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi
- 00h30 ngày 18/03: Moroka Swallows vs Lamontville Golden Arrows
- 00h30 ngày 18/03: Stellenbosch FC vs AmaZulu FC
Lịch thi đấu Hạng 2 Nam Phi
- 20h00 ngày 17/03: MM Platinum vs Magesi FC
- 20h00 ngày 17/03: Platinum City Rovers vs University of Pretoria
Lịch thi đấu Giao hữu
- 18h30 ngày 17/03: Valerenga vs Stroemsgodset
- 19h00 ngày 17/03: Sandnes vs FK Haugesund
- 06h00 ngày 18/03: Guatemala vs Bolivia
Lịch thi đấu Malaysia Super League
- 19h15 ngày 17/03: Kelantan vs Kuala Lumpur FA
- 19h15 ngày 17/03: Sabah FC vs Pulau Pinang
- 20h00 ngày 17/03: Kedah vs Kuching FA
- 20h00 ngày 17/03: Selangor vs Johor Darul Ta'zim FC
Lịch thi đấu VĐQG Indonesia
- 15h00 ngày 17/03: PSM Makassar vs Bhayangkara FC
Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan
- 19h00 ngày 17/03: Olympic vs AGMK
- 20h30 ngày 17/03: Buxoro vs Nasaf Qarshi
- 21h30 ngày 17/03: Pakhtakor Tashkent vs Navbahor Namangan
Lịch thi đấu VĐQG Australia
- 15h45 ngày 17/03: Adelaide United vs Wellington Phoenix
Lịch thi đấu VĐQG Belarus
- 22h00 ngày 17/03: FC Minsk vs Slavia Mozyr
Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria
- 20h00 ngày 17/03: Cherno More Varna vs Septemvri Sofia
- 22h30 ngày 17/03: PFC Lokomotiv Sofia 1929 vs Slavia Sofia
Lịch thi đấu Hạng 2 Bulgaria
- 20h30 ngày 17/03: Minyor Pernik vs Vitosha Bistritsa
- 20h30 ngày 17/03: Strumska Slava vs Botev Plovdiv II
- 20h30 ngày 17/03: Dunav Ruse vs Ludogorets Razgrad II
Lịch thi đấu VĐQG Qatar
- 21h00 ngày 17/03: Al-Shamal vs Al-Sadd
- 21h00 ngày 17/03: Umm Salal vs Al-Gharafa
- 23h45 ngày 17/03: Al-Arabi vs Al-Sailiya
Lịch thi đấu VĐQG Croatia
- 23h00 ngày 17/03: NK Varazdin vs HNK Gorica
Lịch thi đấu VĐQG Armenia
- 18h00 ngày 17/03: FC Alashkert vs Shirak
- 18h00 ngày 17/03: Van vs Ararat Armenia
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia
- 21h00 ngày 17/03: Cibalia vs NK Croatia Zmijavci
Lịch thi đấu VĐQG Saudi Arabia
- 20h00 ngày 17/03: Al Feiha vs Al Adalh
- 20h00 ngày 17/03: Damac FC vs Al Batin
- 00h30 ngày 18/03: Al-Wehda vs Al-Taawoun
Lịch thi đấu VĐQG Ukraine
- 18h00 ngày 17/03: Metalist Kharkiv vs Oleksandriya
Lịch thi đấu VĐQG Serbia
- 22h00 ngày 17/03: Partizan Beograd vs FK Radnik Surdulica
Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan
- 20h00 ngày 17/03: FK Qabala vs Shamakhi FK
Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan
- 02h00 ngày 18/03: FC Volendam vs Fortuna Sittard
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha
- 03h00 ngày 18/03: Malaga vs Levante
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
- 00h00 ngày 18/03: Altinordu vs Tuzlaspor
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức
- 00h30 ngày 18/03: FC Heidenheim vs Karlsruher SC
- 00h30 ngày 18/03: Arminia Bielefeld vs 1. FC Nuremberg
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan
- 02h00 ngày 18/03: Jong Ajax vs Almere City FC
- 02h00 ngày 18/03: PEC Zwolle vs NAC Breda
- 02h00 ngày 18/03: TOP Oss vs Heracles
- 02h00 ngày 18/03: ADO Den Haag vs Willem II
- 02h00 ngày 18/03: FC Den Bosch vs FC Dordrecht
- 02h00 ngày 18/03: Helmond Sport vs Telstar
- 02h00 ngày 18/03: MVV Maastricht vs Jong FC Utrecht
- 02h00 ngày 18/03: Jong AZ Alkmaar vs FC Eindhoven
- 02h00 ngày 18/03: Jong PSV vs De Graafschap
Lịch thi đấu Hạng 2 Mỹ
- 07h00 ngày 18/03: Birmingham Legion vs FC Tulsa
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo
- 00h10 ngày 18/03: Kapfenberger SV vs Sturm Graz (A)
- 00h10 ngày 18/03: SKN St. Poelten vs FC Liefering
- 00h10 ngày 18/03: SV Horn vs Vorwaerts Steyr
- 02h30 ngày 18/03: Floridsdorfer AC vs FC Admira Wacker Modling
Lịch thi đấu VĐQG Chile
- 05h00 ngày 18/03: Atletico Nublense vs Curico Unido
Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica
- 09h00 ngày 18/03: Sporting San Jose vs Municipal Perez Zeledon
Lịch thi đấu VĐQG Mexico
- 08h00 ngày 18/03: Puebla vs Atlas
- 10h05 ngày 18/03: Mazatlan FC vs Necaxa
- 10h05 ngày 18/03: Tijuana vs Toluca
Lịch thi đấu VĐQG Ecuador
- 07h00 ngày 18/03: Orense vs Guayaquil City
Lịch thi đấu VĐQG Peru
- 03h30 ngày 18/03: Sport Boys vs Deportivo Garcilaso
Lịch thi đấu VĐQG Venezuela
- 04h00 ngày 18/03: Mineros De Guayana vs Academia Puerto Cabello
- 06h30 ngày 18/03: Hermanos Colmenarez vs Carabobo FC
Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan
- 00h00 ngày 18/03: Gornik Zabrze vs Wisla Plock
- 02h30 ngày 18/03: Radomiak Radom vs Legia Warszawa
Lịch thi đấu VĐQG Marino
- 03h15 ngày 18/03: Tre Penne Galazzano vs SP Libertas